• 35.0 Tỷ

    ~ 321.1 triệu/m2

  • 109 m2

    Mặt tiền 8 m

  • 2 PN

Bán mt lê văn sỹ p.13 q.tân bình. 7.15x16m. hđ thuê 100tr/th. giá bán 35 tỷ

Lê Văn Sỹ, Phường 13, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
  • 35.0 Tỷ
  • 109 m2
  • 2 PN
Thông tin mô tả

HOT MT Lê Văn Sỹ Q.Tân Bình

-Diện tích: 7,15 x 16m. DTCN: 108,5 m2

-Kết cấu: Trệt lầu -Huớng: Tây Nam

-HĐ thuê : 100 triệu/th

Giá bán: 35 Tỷ đồng

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 109 m2
  • Giá
  • 35.0 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 8 m
  • Đường vào
  • 20 m
  • Hướng nhà
  • Tây Nam
  • Hướng ban công
  • Tây Nam
  • Số tầng
  • 2 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 3
  • Pháp lý
  • Đang chờ sổ
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 19/07/2022
  • 29/07/2022
  • Tin thường
  • 3a6xdqnr