• 6.8 Tỷ

    ~ 130.8 triệu/m2

  • 52 m2

  • 4 PN

Bán gấp nhàtrung kính - nhà đẹp - gần phố - gần oto 51m, 6,8 tỷ

Trung Kính, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
  • 6.8 Tỷ
  • 52 m2
  • 4 PN
Thông tin mô tả
NHÀ ĐẸP - GẦN PHỐ - GẦN ÔTÔ Nhà đẹp Trung Kính diện tích: 52m x 4 tầng: + Nhà cách mặt phố Trung Kính  100m. + Thiết kế : - Tầng 1: Phòng khách - Bếp - WC. - Tầng 2,3: Mỗi tầng 2 phòng ngủ - WC. - Tầng 4 : Phòng thờ - Sân phơi - Phòng ngủ nhỏ. - Sổ đỏ chính chủ cất két sẵn sàng giao dịch Liên hệ: 0989388162  em Tuấn miên TG và MG .
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 52 m2
  • Giá
  • 6.8 Tỷ
  • Đường vào
  • 3 m
  • Số tầng
  • 4 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 5
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 04/11/2022
  • 14/11/2022
  • Tin thường
  • zvdifcwr