• 5.5 Tỷ

    ~ 155.7 triệu/m2

  • 35 m2

    Mặt tiền 3.5 m

  • 3 PN

Bán gấp nhà xinh hoàng văn thụ, tân bình, 4 tầng, 35m2 chỉ 5xty.

Hoàng Văn Thụ, Phường 4, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
  • 5.5 Tỷ
  • 35 m2
  • 3 PN
Thông tin mô tả

BÁN GẤP NHÀ XINH HOÀNG VĂN THỤ, TÂN BÌNH, 4 TẦNG, 35M2 CHỈ 5xty.

NHÀ SÁT SÂN BAY, NGÃ TƯ BẢY HIỀN, GẦN MẶT TIỀN, HẺM XE HƠI

✅ DT: 35m2 (3,5m x 10m)

✅ Kết cấu: Nhà 4 tầng mới đẹp đúc BTCT kiên cố, gồm: 1 trệt 2 lầu sân thượng, 3 p.ngủ toilet khép kín, p.khách, bếp, balcon trước, sân phơi đồ rộng rãi, thoáng mát.

✅ Vị trí: Nhà cách mặt tiền Hoàng Văn Thụ chỉ 20m, hẻm vào rộng 4m xe hơi đỗ cửa, nhà giáp ngay Út Tịch, Hoàng Việt, Nguyễn Đình Khơi, Xuân Diệu, Xuân Hồng, Nguyễn Thái Bình, gần Ngã tư Bảy Hiền, Lăng Cha Cả, Công viên Hoàng Văn Thụ, sân bay… nhà đối diện Trường CĐ Lý Tự Trọng TPHCM.

✅ SHR chính chủ, pháp lý rõ ràng, không quy hoạch, mua bán công chứng trong ngày.

✅ Giá chào: 5,45 tỷ còn TL.

Lh: 0848 720 222 (Nguyễn Tài) để xem nhà, hỗ trợ pháp lý./.

 

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 35 m2
  • Giá
  • 5.5 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 3.5 m
  • Đường vào
  • 4 m
  • Số tầng
  • 4 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 3
  • Pháp lý
  • Đang chờ sổ
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 02/11/2022
  • 12/11/2022
  • Tin thường
  • lralfw84