• 2.9 Tỷ

    ~ 80.6 triệu/m2

  • 36 m2

    Mặt tiền 4.1 m

  • 2 PN

Bán gấp nhà riêng bình hưng hoà a, bình tân, 2 tầng, 36m2 chỉ 2xty.

Số 8B, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
  • 2.9 Tỷ
  • 36 m2
  • 2 PN
Thông tin mô tả

BÁN GẤP NHÀ RIÊNG BÌNH HƯNG HOÀ A, BÌNH TÂN, 2 TẦNG, 36M2 CHỈ 2xTY.

✅ DT: 36m2 (4,1m x 9m), DT sàn 72m2.

✅ Kết cấu: Nhà đúc mới tinh 2 tầng, gồm 1 trệt 1 lầu, 2 p.ngủ 2 toilet, ban công rộng thoáng mát, nhà ốp gạch men rất sạch sẽ, đẹp đẽ, sáng bóng.

✅ Vị trí: Nhà ngay Ngã tư Văn Cao – Bình Long, chợ Bình Long, Thạch Lam, Đỗ Bí, Nguyễn Sơn (Tân Phú), giáp Tân Phú.

✅ SHR chính chủ, hoàn công đầy đủ, pháp lý rõ ràng, không quy hoạch, không lộ giới, mua bán công chứng nhanh.

✅ Bán chỉ 2,9 tỷ thương lượng khách thiện chí (NH hỗ trợ cho vay đến 80% lãi suất tốt).

✅ Lh: 0848.720222 (Nguyễn Tài) để xem nhà, tư vấn pháp lý miễn phí.

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 36 m2
  • Giá
  • 2.9 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4.1 m
  • Đường vào
  • 4 m
  • Số tầng
  • 2 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 2
  • Pháp lý
  • Đang chờ sổ
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 03/10/2022
  • 13/10/2022
  • Tin thường
  • iojgzcuo