• 10.7 Tỷ

    ~ 107.0 triệu/m2

  • 100 m2

    Mặt tiền 5 m

  • 3 PN

Bán đất tặng nhà mtkd gần coopmart bình triệu, hbc, thủ đức_gía 10,7tỷ(tlcc)_không lg

số 12, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành Phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh
  • 10.7 Tỷ
  • 100 m2
  • 3 PN
Thông tin mô tả

NHÀ MTKD TỐT(ngang 5m) - ĐƯỜNG 8M(DỰ PHÓNG 16M) + VỈA HÈ 4M, KHU PHÂN LÔ ĐỒNG BỘ, KHÔNG LG, HBC, THỦ ĐỨC

 + Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 3PN, 2WC, phòng thờ, sân thượng sau rộng rãi, ban công thoáng mát.

 + Sổ hồng chính chủ, vuông vức.

 + Mặt bằng kinh doanh đa ngành, xung quanh toàn nhà lầu, biệt thự, khu phân lô, dân trí, cách MT QL13 chừng 100m.

 + Vị trí: Cực đẹp, tiện ích xung quanh đầy đủ, gần trường, chợ, Coop Bình Triệu, ĐH Luật, nhà hàng Le Jardin, Bách Hóa Xanh, Showroom xe hơi.....

 + Xuất ngoại, cần bán nhanh.

XEM NHÀ GỌI NGAY MS HẠNH (090.678.2004)-Chuyên Nhà Phố KV Thủ Đức.

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 100 m2
  • Giá
  • 10.7 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 5 m
  • Đường vào
  • 8 m
  • Số tầng
  • 2 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 2
  • Pháp lý
  • Đang chờ sổ
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 13/06/2022
  • 23/06/2022
  • Tin thường
  • adp6gisu