• 10.0 Tỷ

    ~ 105.3 triệu/m2

  • 95 m2

    Mặt tiền 6 m

  • 3 PN

Bán đất phố tạ quang bửu hai bà trưng 95m mặt tiền 6m 10 tỷ

Tạ Quang Bửu, Phường Bách Khoa, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
  • 10.0 Tỷ
  • 95 m2
  • 3 PN
Thông tin mô tả

+ Nhà Nằm vị trí trung tâm quận Hai bà trưng. Tạ quang bửu ô tô thông ngõ Đại cổ việt. Ô tô cách nhà 30m .

Gần Bách Khoa, Xây Dựng, Đầu tư xây CCMN thì hết ý.

+ Hiện trạng nhà 3 tầng cũ, chủ xác định bán đất tặng nhà.

+ Sổ đỏ vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch.

+ Diện tích sổ đỏ 92m

+ Giá 10 tỷ có thương lượng

+ Liên hệ em Hằng 0394216899

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 95 m2
  • Giá
  • 10.0 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 6 m
  • Đường vào
  • 2.5 m
  • Số tầng
  • 3 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 3
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 13/03/2023
  • 23/03/2023
  • Tin thường
  • 1d9xkrvc