• 730.0 Triệu

    ~ 6.1 triệu/m2

  • 120 m2

    Mặt tiền 10 m

Bán đất ở, hiện đang có dãy phòng trọ 5p cho thuê đường nguyễn thuật, thị trấn hà lam, thăng bình,

Nguyễn Thuật, Thị Trấn Hà Lam, Huyện Thăng Bình, Quảng Nam
  • 730.0 Triệu
  • 120 m2
Thông tin mô tả

Bán đất ở, hiện đang có dãy phòng trọ 5p cho thuê

- Bán đất ở đang có dãy 5p trọ cho thuê, khu an ninh đảm bảo, yên tĩnh.
- Khu dân cư đông, an ninh tốt. yên tĩnh, dân trí cao, an ninh bảo đảm.
- Giao thông thuận tiện, đường rộng, đi lại dễ dàng.
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, sang tên công chứng.

- Địa chỉ : Đường Nguyễn Thuật, Thị trấn Hà Lam, Thăng Bình, Quảng Nam
- Giá bán : 730 triệu
- Diện tích 120 m² kiệt rộng 3, 5 m
- Liên hệ  : 0905000027 ( Anh Trường Giang )

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 120 m2
  • Giá
  • 730.0 Triệu
  • Mặt tiền
  • 10 m
  • Đường vào
  • 6 m
  • Hướng nhà
  • KXĐ
  • Hướng ban công
  • KXĐ
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 28/03/2023
  • 07/04/2023
  • Tin thường
  • 1ln3bugx