• 16.5 Tỷ

    ~ 131.0 triệu/m2

  • 126 m2

    Mặt tiền 7.5 m

Bán căn shophouse sun plaza kinh doanh khách sạn cách bãi tắm bãi cháy chỉ 100m

Hạ Long, Phường Bãi Cháy, Thành Phố Hạ Long, Quảng Ninh
  • 16.5 Tỷ
  • 126 m2
Thông tin mô tả
Bán căn shophouse Sun kinh doanh khách sạn cách bãi tắm Bãi Cháy chỉ 100m 
 
 Căn Shophouse Sun Plaza Grand World sở hữu vị trí đắc địa ngay mặt đường trung tâm nhất của thành phố du lịch Hạ Long, Bãi Cháy:
• Cạnh Quảng trường Sun Carnival Hạ Long rộng tới 13ha – quảng trường lớn và hiện đại bậc nhất Việt Nam
• Gần phố đi bộ, khu vui chơi Sun World Hạ Long Complex.
• Sở hữu vị trí vô cùng thu hút khách du lịch và thuận tiện giao thông. Nằm cách bãi biển chỉ 100m.
• Phù hợp kinh doanh khách sạn, nhà hàng phục vụ khách du lịch quanh năm tại Hạ Long
• Mã Căn A2-06 Dãy Shophouse Australia của Sun Plaza Grand World cách bãi biển chỉ 100m.
• Diện tích đất 116,25m2. Mặt tiền rộng 7.5m
• Tổng diện tích xây dựng 485.3m2, xây thô hoàn thiện mặt ngoài 5 tầng.
• Pháp lý: Sổ hồng sở hữu lâu dài-Chính tên chính chủ.
Vui lòng Liên hệ:  0888.538.593 đi xem trực tiếp shophouse.
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 126 m2
  • Giá
  • 16.5 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 7.5 m
  • Đường vào
  • 7 m
  • Số tầng
  • 5 tầng
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 05/07/2022
  • 15/07/2022
  • Tin thường
  • rpni0z5y

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NHÀ ĐẤT VN