• 3.1 Tỷ

    ~ 31.2 triệu/m2

  • 100 m2

  • 3 PN

Bán căn hộ 100m2 3pn tại ct6 kđt yên hòa. sổ lâu dài. giá 3.12 tỷ

Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
  • 3.1 Tỷ
  • 100 m2
  • 3 PN
Thông tin mô tả
Bán căn hộ 3pn tại Tòa CT6 chung cư KĐT yên Hòa
1. Diện tích: 100,3m2 thiết kế 3pn2vs
2: Hướng: ban công tây, cửa Đông
3. Nội thất: đồ liền tường
4. Pháp lý:Sổ lâu dài 5. Phí dịch vụ 250k/ tháng
Giá 3.12 tỷ LH :. 0961605358                                                                              
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 100 m2
  • Giá
  • 3.1 Tỷ
  • Số phòng vệ sinh
  • 2
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 30/06/2022
  • 10/07/2022
  • Tin thường
  • xsarfyog