• 8.0 Tỷ

    ~ 160.0 triệu/m2

  • 50 m2

    Mặt tiền 4 m

  • 6 PN

Bán căn góc mặt ngõ chợ thái thịnh, ô tô tránh, kinh doanh, dt50,5m2. 8 tỷ. 0338080356

Thái Thịnh 1, Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội
  • 8.0 Tỷ
  • 50 m2
  • 6 PN
Thông tin mô tả

+ Vị trí nhà thuộc phường Thịnh Quang, quận Đống Đa, gần ngay Ngõ chợ Thái Thịnh 1 nên cực kỳ sầm uất, kinh doanh rất tốt. Ngõ ô tô tránh, thông Láng, Thái Hà, Thái Thịnh, Thịnh Quang và Vĩnh Hồ.

+ Nhà 4 tầng còn rất mới, cầu thang giữa, mỗi tầng 2 phòng đầy đủ công năng, rất thích hợp kinh doanh buôn bán.

+ Sổ đỏ vuông đẹp, pháp lý sạch, không Quy hoạch, không lỗi phong thủy sang tên nhanh.

+ Diện tích: 50,5m2.

+ Giá chào: 8 tỷ (Khách hàng thiện chí mua sẽ thương lượng trực tiếp với chủ nhà).

 

* Liên hệ: Mr Minh (Minh nhà xinh) 0338080356 (Miễn trung gian) để xem nhà miễn phí.

* Tôi nhận ký gửi mua và bán nhà đất thổ cứ toàn Hà Nội.

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 50 m2
  • Giá
  • 8.0 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4 m
  • Đường vào
  • 6 m
  • Số tầng
  • 4 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 6
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 23/11/2022
  • 03/12/2022
  • Tin thường
  • ollbqpzk