• 4.9 Tỷ

    ~ 69.0 triệu/m2

  • 71 m2

    Mặt tiền 4.7 m

  • 2 PN

Bán biệt thự mini nhà 2 tầng 4,7x15, full nội thất giả chỉ 4,9 tỷ

Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
  • 4.9 Tỷ
  • 71 m2
  • 2 PN
Thông tin mô tả

Bán Biệt thự MINI nhà 2 TẦNG 4,7x15, Full nội thất giả chỉ 4,9 tỷ

+ Diện tích ngang 4m7 dài 15

+: Hiện trạng nhà 1 trệt 1 lửng đúc kiêng cố, 2PN , 2WC, sân trước nhà rộng thoáng mát, có hiên sau nhà có sân phơi quần áo

+ Nhà full nội thất gỗ giường tủ nệm, 2 bộ vòi sen tắm 18triệu /bộ, 2 bồn cầu 17triệu/ cái, 2 sofa da bò thật 35 triệu, máy nóng lạnh dùng điện năng lượng mặt trời, 2 máy lạnh inveter, tủ lạnh, máy giặt, bếp điện, máy hút mùi, bàn tủ, chủ tặng lại hết cho người mua...

+ Vị trí: gần chợ, ủy ban ngay đầu hẻm, Khu vực an ninh, Trung tâm quận 7, đi chuyển quá, Trung tâm 5p , đi chuyển qua Phú Mỹ Hưng 4phút đi xe, cafe quán ăn khu vực kinh doanh đông đúc. Vị trí nhà nằm cạnh Khu biệt thự Jamona City Căn Hộ Jamona và căn hộ cao cấp Sunshine Diamond River, Babylon Tower.

+ Sổ hồng riêng, sang tên ngay

+ Giá bán: 4,9 tỷ thương lượng

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 71 m2
  • Giá
  • 4.9 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4.7 m
  • Đường vào
  • 3.5 m
  • Số tầng
  • 2 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 2
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 08/01/2023
  • 18/01/2023
  • Tin thường
  • ldziufum

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NHÀ ĐẤT VN