• 29.0 Tỷ

    ~ 98.3 triệu/m2

  • 295 m2

Bán 295m2 nhà lô góc mặt phố giải phóng hà nội kinh doanh 29 tỷ.

Giải Phóng, Phường Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
  • 29.0 Tỷ
  • 295 m2
Thông tin mô tả

Bán 295m2 nhà lô góc mặt phố Giải Phóng Hà Nội kinh doanh 29 tỷ.

Nhà lô góc 2 mặt phố đoạn phố Vỉa hè rộng kinh doanh sầm uất ngay gần bến xe Giáp Bát mặt phố Giải phóng kinh doanh sầm uất tuyến phố nhiều nhà 8-9 tầng hiệu suất kinh doanh cao, Sổ đỏ chính chủ 295m2 gia đình mong muốn bán nhanh giá chào chỉ 29 tỷ có thương lượng trục tiếp. Cùng mặt phố 100m2 mặt tiền 7 m cần bán chi tiết liên hệ Hoàng Sơn 0945999599.

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 295 m2
  • Giá
  • 29.0 Tỷ
  • Đường vào
  • 40 m
  • Số tầng
  • 2 tầng
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 28/02/2023
  • 10/03/2023
  • Tin thường
  • 0zrhzvlh