• 7.0 Tỷ

    ~ 140.0 triệu/m2

  • 50 m2

    Mặt tiền 4.6 m

  • 4 PN

50m2, 5 tầng, mặt tiền 4.6m - phân lô quân đội, đường ô tô, nhà riêng ngõ 62 cù chính lan cho bạn

Cù Chính Lan, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
  • 7.0 Tỷ
  • 50 m2
  • 4 PN
Thông tin mô tả

Bán nhà riêng ngõ 62 Cù Chính Lan, Thanh Xuân - Diện tích 50m2, 5 tầng, mặt tiền 4.6m, khu phân lô ô tô, hàng xóm cán bộ quan chức, an ninh đảm bảo 24/24, giá chào 7 tỷ - Giá cả làm việc trực tiếp với chủ nhà – Thông tin chuẩn và chính xác.

Tọa lạc tại phố Cù Chính Lan, khu phân lô toàn các bộ quan chức cấp cao, an ninh đảm bảo, tiện ích xung quanh đầy đủ từ chợ, TTTM, siêu thị, Vinmart,... Bán kính xung quanh 1km đầy đủ từ bệnh viện, trường tiểu học, THCS, THPT, ĐH Y, ĐY Thủy Lợi,... Giao thông thuận tiện kết nối đường Trường Chinh, Hoàng Văn Thái, vài phút ra đến Ngã Tư Sở,..

Nhà gia chủ tự xây tâm huyết, chắc chắn với 5 tầng gồm mỗi tầng 2 phòng. Sổ đỏ chính chủ, phân lô vuông vắn, giao dịch ngay.

LH 0382491241 – Sẵn sàng nghe máy mọi lúc.

Làm việc trực tiếp miễn trung gian.

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 50 m2
  • Giá
  • 7.0 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4.6 m
  • Đường vào
  • 7 m
  • Số tầng
  • 5 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 4
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 09/11/2022
  • 19/11/2022
  • Tin thường
  • q5099hit

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NHÀ ĐẤT VN