• 6.5 Tỷ

    ~ 138.3 triệu/m2

  • 47 m2

    Mặt tiền 4 m

  • 6 PN

47m2, 6 tỷ 5, hẻm xe hơi, khu vip tây thạnh, tân phú.

B3, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
  • 6.5 Tỷ
  • 47 m2
  • 6 PN
Thông tin mô tả

47m2, 6 tỷ 5, Hẻm xe hơi, Đường B3, Tây Thạnh, Tân Phú.
Diện tích: 47m2 x 4m (4m x 11.8m).
Giá: 6 tỷ 5 (còn thương lượng).

Mô tả:

+ Kết cấu: Nhà 1 trệt, 2 lầu, Sân thượng. Gồm Phòng khách, Bếp, 6 phòng ngủ, 5wc. Nhà mới đẹp chắc chắn, vào ở ngay.

+ Hẻm xe hơi, khu qui hoạch ổn định, dân trí cao và an tỉnh, tiện ở, cho thuê Văn phòng, spa...

+ Vị trí: Nhà nằm ngay khu VIP trung tâm Tây Thạnh, Văn phòng kinh doanh sầm uất. Gần KCN Tân Bình, chợ đêm và ẩm thực nhộn nhịp. Giáp Tân Phú, Gò Vấp. Xung quanh nhiều Ngân hàng, Trường Đại Học, Giáp Aeon mall Tân Phú...

+ Mã nhà: AP3716.
Ngoài ra, còn một số căn lân cận vị trí đẹp giá tốt

+ Liên hệ em Hải Yến để xem sổ, hỗ trợ làm việc trực tiếp với chủ và cập nhật nhà mới giá tốt mỗi ngày: 0944888247 (có zalo) - 0912999247.

Xem thêm nhà cần bán cam kết thông tin chính xác tại: vnec.net
(Miễn Trung gian)

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 47 m2
  • Giá
  • 6.5 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4 m
  • Đường vào
  • 5 m
  • Số tầng
  • 4 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 5
  • Pháp lý
  • Đang chờ sổ
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 14/11/2022
  • 24/11/2022
  • Tin thường
  • bykxiyx6

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NHÀ ĐẤT VN