• 9.6 Tỷ

    ~ 128.0 triệu/m2

  • 75 m2

    Mặt tiền 5 m

  • 4 PN

3 tỷ có ngay liền kề,sinh lời "an toàn - an tâm - hiệu qủa - lời x2"

Quốc lộ 5, Thị Trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
  • 9.6 Tỷ
  • 75 m2
  • 4 PN
Thông tin mô tả

"Làm lụng quanh năm không bằng đồng lời lô đất"
HIGHWAY 5 GIA LÂM
              NGON- BỔ - RẺ
Một trong số ít dự án đất nền cộng thêm biệt thự,ngay khu vực quy hoạch kinh tế trọng điểm của thành phố Hà Nội.
Mua nhà tặng đất mà có ngay sổ hồng trong tay

" An Tâm - An Toàn - Hiệu Qủa - Lợi Nhuận - Đồng Hành"
Ngay cạnh các trục đường chính,đường 5,cao tốc HN-HP,HN-LS,chỉ 15p là ra đến sân bay nội bài.
Pháp lý rõ ràng,minh bạch,sổ hồnv lâu dài.
Hỗ trợ vay 60% giá trị đất,0%/12 tháng
Còn gì tuyệt vời hơn khi Gia Lâm lên quận,giá x4x5,mở cửa ra mà người ta cử xin vía mua nhà.
Tiền không phải là tất cả,nhưng tiền làm được rất nhiều thứ.
Hôm nay bạn nhận định đúng,thì ngay mai bạn sẽ không phải hối tiếc"
Hãy để tôi hỗ trợ bạn,giúp bạn,đồng hành cùng bạn.
Liên hệ trưởng phòng kinh doanh.
Mr Mạnh

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 75 m2
  • Giá
  • 9.6 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 5 m
  • Đường vào
  • 7 m
  • Số tầng
  • 3 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 4
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 29/07/2022
  • 08/08/2022
  • Tin thường
  • wpt7lwps

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NHÀ ĐẤT VN

Người đại diện pháp luật: Nguyễn Văn Tân