• 10.0 Tỷ

    ~ 133.3 triệu/m2

  • 75 m2

    Mặt tiền 05 m

10 tỷ sở hữu liền kề shophouse giữa trung tâm gia lâm

Ái Mộ, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
  • 10.0 Tỷ
  • 75 m2
Thông tin mô tả
Chỉ từ 10 tỷ sở hữu ngay liền kề, Shophouse giữa trung tâm Gia Lâm sẽ lên quận năm 2023 Dự án Highway 5 Residences mặt đường Nguyễn Mậu Tài - Số lượng chỉ 163 căn - Pháp lý sổ đỏ lâu dài, tiềm năng tăng giá và tiềm năng kinh doanh không phải bàn cãi. - Diện tích linh hoạt: 75m2-81-92-105m2 - Ngay cạnh siêu dự án của CĐT Vin, thị trường sẽ cực kỳ sôi động trong năm tới, giá bđs còn được cộng hưởng tăng rất nhiều - Hỗ trợ vay tới lãi suất 0% trong 12 tháng - Chiết khấu thanh toán sớm lên đến 3%
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 75 m2
  • Giá
  • 10.0 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 05 m
  • Đường vào
  • 1 m
  • Số tầng
  • 5 tầng
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 16/09/2022
  • 26/09/2022
  • Tin thường
  • rjdf0plx