• 6.0 Tỷ

    ~ 88.2 triệu/m2

  • 68 m2

    Mặt tiền 4 m

  • 2 PN

0399617998, bán nhà văn cao, tân phú hxh đỗ cửa, 4m*17m, 10m ra mt chỉ 6 tỷ

Văn Cao, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
  • 6.0 Tỷ
  • 68 m2
  • 2 PN
Thông tin mô tả
VỊ TRÍ CỰC ĐỈNH VĂN CAO GIAO TÂN HƯƠNG - NHÀ 1/ SÁT MT
NHÀ NÀY CÓ ƯU ĐIỂM GÌ:
+ Diện tích lớn 72m2 giá rẻ chỉ 6 tỷ(chỉ 83tr.m1)
+ Nhà sát mặt tiền cách chỉ 10m, khu buôn bán sầm uất
+ Vị trí: Ngay trung tâm Tân Phú chợ Tân Hương mua bán thuận tiện
+ Tiện ích: Hệ thống trường học từ mầm non đến tiểu học Võ Thành Trang...
+ Kết nối với các tuyến chính như Tân Hương - Vườn Lài - Đàm thận Huy - Tân Quý
+ Chủ nhà nhiệt tình, thân thiện, bán gấp
+ Pháp lý: CHuẩn
LH: Chị Hà(Zalo) xem nhà, giao dịch chính chủ. Miễn trung gian, tránh kê giá.
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 68 m2
  • Giá
  • 6.0 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4 m
  • Đường vào
  • 4 m
  • Số tầng
  • 2 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 2
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 01/06/2022
  • 11/06/2022
  • Tin thường
  • eztzkz3r