• 7.0 Tỷ

    ~ 76.1 triệu/m2

  • 92 m2

    Mặt tiền 4 m

  • 3 PN

0399617998, bán nhà hxh văn cao, tân quý, tân phú, 4m*23m, 3 tầng nhỉnh 7 tỷ

Văn Cao, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
  • 7.0 Tỷ
  • 92 m2
  • 3 PN
Thông tin mô tả
VĂN CAO - TÂN HƯƠNG - VƯỜN LÀI KHU VỰC KD SẦM UẤT NHẤT TÂN PHÚ
+  Nhà 1 trệt 1 lầu 3 phòng ngủ.
+ Nhà đang kinh doanh quần áo. Cho thuê dòng tiền cao
+ Hẻm xe hơi gần chợ Tân Hương. Kết nối trực tiếp vớI Chợ Tân Hương, Tân Quý, đường Vườn Lài, Đô Đốc Lộc, Tây Sơn, Nguyễn Suý
+ Vị trí trung tâm bật nhất Phường Phú Thọ Hoà nên tiện di chuyển về: Nguyễn Sơn, Tân Sơn Nhì, Vườn Lài, Tân Hương, Bình Long...
+ Kế bên là chợ Tân Hương, Giá Xứ Tân Hương, Cao Đẳng Giao Thông Vận Tải, Aeon Tân Phú...tiện ích khỏi bàn
+ Pháp lý: Chuẩn
LH: Chị Hà(Zalo) xem nhà, giao dịch chính chủ. Miễn trung gian, tránh kê giá.
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 92 m2
  • Giá
  • 7.0 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4 m
  • Đường vào
  • 4 m
  • Số tầng
  • 2 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 2
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 02/06/2022
  • 12/06/2022
  • Tin thường
  • ukfmipy5