• 8.0 Tỷ

    ~ 115.9 triệu/m2

  • 69 m2

    Mặt tiền 5.3 m

  • 3 PN

Lô góc cực đỉnh - nhà tân bình - 3 mặt hẻm thông thoáng - ngang 5.3 cực hiếm - hẻm trước nhà 5m

Lạc Long Quân, Phường 8, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
  • 8.0 Tỷ
  • 69 m2
  • 3 PN
Thông tin mô tả
+ KHU VIP GẦN NGÃ TƯ BẢY HIỀN, HÀNG XÓM QUẬN 10 + Thích hợp mua ở và kinh doanh +Ngang 5.3m cực đẹp, cực hiếm, xây mới 5 lầu. Mô tả: + Kết cấu: 1 trệt 1 lầu hơi cũ, có thể sơn sửa lại hay xây mới điều được. + Hẻm trước nhà ô tô 4 chỗ, nhà 3 mặt tiền thông thoáng. Hiện đang kinh doanh quán ăn thu nhập ổn định. + Nằm trong con hẻm đẹp nhất nhì đường Lạc Long Quân TB. + Chính chủ 1 đời, chưa qua đầu tư. Pháp lý chuẩn. + Giá 8 tỷ thương lượng.  Liên hệ Mr Thắng xem nhà trực tiếp.  Xin cám ơn!
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 69 m2
  • Giá
  • 8.0 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 5.3 m
  • Đường vào
  • 1 m
  • Số tầng
  • 2 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 2
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 21/07/2022
  • 31/07/2022
  • Tin thường
  • c4evsqfw