Mua bán căn hộ chung cư Hồ Chí Minh Tháng 05/2026

Tin ThườngChính chủ cần bán căn hộ chúng cư ở him lam chợ lớn - phường 11 - quận 6 - tp hcm

Chính chủ cần bán căn hộ chúng cư ở him lam chợ lớn - phường 11 - quận 6 - tp hcm

82 m2 2 PN Hướng:
3.6 tỷ
chính chủ cần bán căn hộ chúng cư ở him lam chợ lớn - phường 11 - quận 6 - tp hcm - chính chủ cần bán căn số 7 tại c4, tầng cao, 82m2. nhà sử dụng toàn bộ gỗ an cường, đã thay mới: - khoá từ vân tay, mật mã. - Đổi vị trí điều hoà phòng khá...
Tin ThườngChỉ từ 39tr/m2, sở hữu căn hộ trung tâm không còn là nôi lo

Chỉ từ 39tr/m2, sở hữu căn hộ trung tâm không còn là nôi lo

65 m2 1 PN Hướng:
2.6 tỷ
"cơ hội khó có thể xuất hiện lần 2” để các gia đình trẻ có được một nơi an cư chất lượng bên sông mà vẫn còn trong tầm giá “dễ thở”. 1pn+1 : 65.4m2 - giá từ 2.5 tỷ 2pn: 73.4m2 - giá từ 2.8 tỷ 3pn : 95.7m2 - giá từ 3.7 tỷ...
Tin ThườngThiên đường nghỉ dưỡng phong cách xứ phù tang giữa lòng saì gòn

Thiên đường nghỉ dưỡng phong cách xứ phù tang giữa lòng saì gòn

78 m2 2 PN Hướng: Đông Nam
0.0 triệu
– trên đương bến nghé – tân thuận Đông – q7.– mật độ xây dựng 40%.– thiết kế, quản lý, vận hành theo phong cách nhật bản.– thời gian sử dụng lâu dài – ngoại quốc 50 năm thuê mướn.– tiện ích nội khu : spa, yoga, gym, thư viện, , hồ 4 mùa, tttm aeon, s...
Tin ThườngChính chủ bán gấp căn hộ tại dự án grand riverside tại quận 4

Chính chủ bán gấp căn hộ tại dự án grand riverside tại quận 4

78 m2 1 PN Hướng:
4.2 tỷ
Chính chủ cần bán gấp căn hộ tại dự án grand riverside - căn số 19.10 - Địa chỉ: 283 bến vân Đồn, phường 2, quận 4, thành phố hồ chí minh - diện tích: 78,5m2 - giá 4,2 tỷ (thương lượng khách thiện chí) liên hệ chính chủ: 0909861417 - ms kim
Tin ThườngBán căn hộ cao cấp cửu long số 351/31 nơ trang long, phường 13, bình thạnh, tp. hồ chí minh.

Bán căn hộ cao cấp cửu long số 351/31 nơ trang long, phường 13, bình thạnh, tp. hồ chí minh.

87 m2 Hướng:
2.1 tỷ
Bán căn hộ cao cấp cửu long số 351/31 nơ trang long, phường 13, bình thạnh, tp. hồ chí minh.– diện tích: 87,1m2– giá bán: 2,95 tỉ (33,87 tr/m). khách hàng thiện chí mua nhanh sẽ còn hỗ trợ giá thêm.– pháp lý sổ hồng, tầng cao, thoáng mát không tranh...
Tin ThườngChính sách thanh toán hấp dẫn của dự án salto residence

Chính sách thanh toán hấp dẫn của dự án salto residence

60 m2 Hướng: KXĐ
Với mong muốn mang đến trải nghiệm sống hoàn mỹ, tiện nghi và trọn vẹn cho cư dân, chủ đầu tư scc sẽ công bố chính sách bán hàng, mức ưu đãi cực kỳ hấp dẫn. nhằm đem lại sự tối ưu khi mua sản phẩm dự án, scc đã mang đến nhiều chính sách ...
Tin ThườngGiá bán dự án salto residence quận 2 đầy hấp dẫn người tiêu dùng

Giá bán dự án salto residence quận 2 đầy hấp dẫn người tiêu dùng

60 m2 Hướng: KXĐ
Giá bán cũng như hình thức thanh toán salto residence thế nào là những câu hỏi nhận được nhiều sự quan tâm của giới đầu tư. các sản phẩm căn hộ salto residence sẽ có mức giá khởi điểm từ 59 triệu/m2 tương đương từ 2.95 tỷ...
Tin ThườngChỉ với 2.8 tỷ sở hữu ngay shophouse 127m2 mặt tiền quận 1. lh 0798581502 - bé anh

Chỉ với 2.8 tỷ sở hữu ngay shophouse 127m2 mặt tiền quận 1. lh 0798581502 - bé anh

127 m2 3 PN Hướng: KXĐ
2.8 triệu
Lần đầu tiên ra mắt dòng shophouse giới hạn chỉ 38 căn với những ưu đãi tốt nhất mà cĐt dành cho chủ nhân sở hữu.bao gồm 23 căn shophouse 1 tầng và 15 căn 2 tầng. nằm tại mặt tiền đường cô bắc, cô giang và nội khu. shophouse sẽ phục vụ lượng khách hà...
Tin ThườngBán căn hộ 2pn metropole view sông sg giá 10.5 tỷ. lh 0822963066 vinh

Bán căn hộ 2pn metropole view sông sg giá 10.5 tỷ. lh 0822963066 vinh

98 m2 2 PN Hướng: KXĐ