• 4.0 Tỷ

    ~ 90.9 triệu/m2

  • 44 m2

    Mặt tiền 5.7 m

  • 4 PN

Bán gấp nhà đội cấn hai thoáng gần phố dt 44m2 4t mt5.7m giá nhỉnh 4 tỷ

Đội cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
  • 4.0 Tỷ
  • 44 m2
  • 4 PN
Thông tin mô tả

Hiếm bán nhà Đội Cấn trung tâm Quận Ba Đình nhà cách phố ba bước chân. Hai thoáng ngõ thông nông rộng
+ Vị trí: nằm ở vị trí đắc địa giao thông thuận lợi nối liền các tuyến phố lớn: Liễu Giai, Văn cao, Đốc ngữ, Lĩnh lam, Hoàng hoa thám...
ngoài ra còn vô vàn tiện ích khách xung quanh nhà : bệnh viện, trường học, bể bơi, sân bóng bãi gửi xe...An sinh cực đỉnh
+ Thiết kế cơ bản nhà 4T Cầu thang cuối 
- T1 phòng khách, bếp , để xe wc
-T2,3: mỗi tầng 2 ngủ. + wc
- T4: phòng thờ sân phơi
+ chủ nhà là người thành đạt cẩn thận, nhà chủ xây dựng kiên cố thiết kế hiện đại tối ưu hóa công năng sử dụng
+ sổ đỏ pháp lỹ rõ ràng sẵn sàng giao dịch
+ LH: Xuân Hưng 0775635555  0947323361 Để gặp trực tiếp chủ nhà

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 44 m2
  • Giá
  • 4.0 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 5.7 m
  • Đường vào
  • 2 m
  • Số tầng
  • 4 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 3
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 20/07/2022
  • 30/07/2022
  • Tin thường
  • a7nfnq32